உள்நாடு

அத்தியாவசிய மருந்துகளை வாங்க 2.6 மில்லியனை டாக்டர். ஷாபி நன்கொடையாக அரசுக்கு வழங்கினார்

(UTV | கொழும்பு) –   குருநாகல் போதனா வைத்தியசாலையின் மகப்பேறு மற்றும் மகப்பேறு பிரிவு விசேட வைத்தியர் டாக்டர் ஷாபி ஷிஹாப்தீன் நாட்டுக்கு தேவையான அனைத்து மருந்துகளையும் கொள்வனவு செய்வதற்காக தனது சம்பளத்தை சுகாதார அமைச்சுக்கு திருப்பி அனுப்பியுள்ளார்.

மேன்முறையீட்டு நீதிமன்றம், வைத்தியரின் பணி இடைநிறுத்தம் காரணமாக நிலுவையில் உள்ள சம்பளம் மற்றும் கொடுப்பனவுகளை ஜூலை 10 ஆம் திகதிக்கு முன்னர் மீளச் செலுத்துமாறு சுகாதார அமைச்சுக்கு அண்மையில் உத்தரவிட்டது.

இதன்படி, டொக்டர் ஷாபியின் சம்பள நிலுவை மற்றும் கொடுப்பனவுகளான ரூ.2,675,816.48 ஐ வழங்க சுகாதார அமைச்சு நடவடிக்கை எடுத்திருந்தது.

டாக்டர் ஷாபி காசோலையை பெற்றுக்கொண்டதுடன், நாட்டில் நெருக்கடியில் உள்ள மருந்துகளை கொள்வனவு செய்வதற்கு தேவையான பணமாக தனது நிலுவைத் தொகையை பெற்றுக்கொள்வதற்காக சுகாதார அமைச்சுக்கு சம்பள நிலுவை மற்றும் கொடுப்பனவுகளை திரும்ப வழங்க தீர்மானித்துள்ளார்.

குருநாகல் போதனா வைத்தியசாலையின் மகப்பேறு மற்றும் மகப்பேறு பிரிவுக்கு கட்டாய விடுமுறையில் அனுப்பப்பட்ட விசேட வைத்தியர் டாக்டர் ஷாபி ஷிஹாப்தீன் பெருமளவிலான பெண்களுக்கு தெரியாமல் கருத்தடை செய்யப்பட்ட குற்றச்சாட்டின் பேரில் அவரை மீள அழைக்க தீர்மானிக்கப்பட்டது.

நீதிமன்றம் அவருக்கு சாதகமாக தீர்ப்பளித்தது மற்றும் அந்த காலக்கட்டத்தில் வழங்கப்படாத சம்பளம் மற்றும் பிற கொடுப்பனவுகள் அனைத்தையும் வழங்க உத்தரவிட்டது.

  • ஆர்,ரிஷ்மா 
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top