உள்நாடு

‘சட்டம் ஒழுங்கை அமல்படுத்தாமல் நாம் முன்னேற முடியாது’

(UTV | கொழும்பு) –   சட்டம் ஒழுங்கை அமுல்படுத்தாமல் ஜனநாயக சமூகம் முன்னோக்கி செல்ல முடியாது என பிரதமர் தினேஷ் குணவர்தன தெரிவித்துள்ளார்.

அதன்படி, பொதுமக்களின் குரலுக்கு செவிசாய்த்த அவர், சமீபகாலமாக நடந்த வன்முறைச் செயல்களை சட்டம்-ஒழுங்கு மூலம் எதிர்கொள்ள வேண்டும் என்றார்.

மேலும் கருத்து தெரிவித்த பிரதமர் தினேஷ் குணவர்தன,

அரசியலமைப்பு சீர்திருத்தம் மேற்கொள்ளப்பட வேண்டும் என விளக்கமளிக்கப்பட்டுள்ளது. அதற்கான முதற்கட்டமாக 22வது திருத்தம் இன்று காலை பாராளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்கப்பட்டது. இந்த உறுதிமொழியில் வெளிப்படுத்தப்பட்ட உண்மைகளின்படி, பேச்சின் மூலம் மட்டுமல்ல, செயலின் மூலமாகவும் நகர்த்த நடவடிக்கை எடுத்து வருகிறோம். மீண்டும் எதிர்கட்சிக்கு ஆதரவளித்து உண்மைகளை சமர்ப்பிக்குமாறு அழைப்பு விடுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த நாடாளுமன்றத்தில் நீண்டகாலமாக விவாதிக்கப்பட்டு வந்த குழு அமைப்பை வலுப்படுத்தும் பிரகடனத்தை ஜனாதிபதி குறிப்பிடுவது மட்டுமன்றி, பாராளுமன்றத்தின் நிலைப்பாட்டை மாற்றும் விவாதம் தொடர்பிலும் சபாநாயகர் கவனம் செலுத்தி வருகின்றார்.

இந்த சவால்களை எதிர்கொண்டு ஜனநாயக முறைப்படி செயற்படுவது பாரிய பணி என இந்நாட்டு அரசியல் கட்சிகள் அறிவித்துள்ளன. நாட்டில் சட்டம் ஒழுங்கை மீண்டும் நிலைநாட்டும் பயணத்தில் சிலர் அதனை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாத நிலை காணப்படுகின்றது. ஆனால் சட்டம் ஒழுங்கை அமல்படுத்தாமல் ஜனநாயக சமூகம் முன்னேற முடியாது. கடந்த காலங்களில் எழுந்த மக்களின் குரலுக்கு செவிசாய்க்கும் பணியில் கவனம் செலுத்தி, பொது அழிவை ஏற்படுத்தும் கொடுமைகளை நமது சட்டம் ஒழுங்கு நடவடிக்கையாக ஏற்க வேண்டும். கூறினார்.

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top